หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเรื่องความปลอดภัยในการจอดรถมอเตอร์ไซค์  (อ่าน 1472 ครั้ง)
jamepetro
Jr. Member
**

ถูกใจ +2/-0

สู้ๆทีมของพวกเราชาวสงขลาและชาวใต้ จะคอยเชียร์ทุกนัดเสมอไป

« เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 11:45:20 am »

เมื่อวาน บอลอุ่นเครื่องกับเคด้าห์ มีการขโมยรถมอเตอร์ไซค์เกิดขึ้น แต่โชคดีที่เจ้าของมาเห็นก่อน  ไม่งั้นคงเสร็จโจร จะจอดรถล็อกคอแล้วไม่พอ ล็อกล้อด้วยนะคับ  ฝากไว้นิดนึงคับ ไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นอีกคับ

ทิศเหนือแพ้ไม่ได้ !!!
Newbie
*

ถูกใจ +1/-0

ทิศเหนือเท่านั้น !!

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 03:51:38 pm »

ช่วยกันสอดส่องดูแลนะครับ

ล็อคคอ

ล็อคล้อ (โจรคงไม่เลื่อยแน่นอน) ในสนาม ฮรี่ๆๆ
Rattakran1
Sr. Member

ถูกใจ +6/-0

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 01:52:49 am »

ล็อคคอ

ล็อคล้อ (โจรคงไม่เลื่อยแน่นอน) ในสนาม ฮรี่ๆๆ

ระวังจะโดนยกทั้งคันนะครับ
เพราะเคยมีมาแล้ว
อ้างว่ารถเสียจะเอาไปซ่อม
ที่ไหนได้ขโมยรถคนอื่นไปหน้าตาเจื่อยเลย
ระวัง ระวัง ระวัง
 ฮืม ฮืม ฮืม
ทิศเหนือแพ้ไม่ได้ !!!
Newbie
*

ถูกใจ +1/-0

ทิศเหนือเท่านั้น !!

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 02:22:58 am »

ล็อคคอ

ระวังจะโดนยกทั้งคันนะครับ
เพราะเคยมีมาแล้ว
อ้างว่ารถเสียจะเอาไปซ่อม
ที่ไหนได้ขโมยรถคนอื่นไปหน้าตาเจื่อยเลย
ระวัง ระวัง ระวัง
 ฮืม ฮืม ฮืม

หากมันยกอีก ก็ยอมให้มันขโมยเหอะ 555 หมดปัญญา ซื้อมาล็อกไวเรอร์ มาเฝ้ารถดีมั้ย 5555
cocore
Newbie
*

ถูกใจ +1/-0

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 09:31:07 am »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  แบบนี่ต้องมีตำตรวจไปเฝ้าให้นะครับ

ชุดนอนไม่ได้นอน ชุดชั้นใน ชุดนอนซีทรู sexy   จีสตริง เซ็กซี่ สำหรับsexที่ไม่น่าเบื่อ
หน้า: [1]
  พิมพ์